
TUNA NIA YA KUKUBALIANA NA UBORA KATIKA UTOAJI WA HUDUMA

Ikiwa hujaridhishwa  na viwango vya utoaji huduma vilivyokadiriwa katika mkataba huu, tafadhali tufahamishe au wasilisha malalamishi yako kwa

Mkurugenzi Mkuu;
Kampuni ya Sukari ya Sony Sugar
S.L.P 107-40405 Sare-Awendo
Simu: 0208029200-3
Tovuti:www.sonysugar.co.ke
Twitter:@sonysugar_
Barua pepe: administration@sonysugar.co.ke

Ofisa Mkuu Mtendaji
Tume ya Haki ya Utawala
S.L.P 20414-00200 Nairobi
West End Towers, Waiyaki Way
Simu: 240337/224029/0722970604
Barua pepe: certificationpc@ombudsman.go.ke

SOUTH NYANZA SUGAR COMPANY LIMITED
Simply The Sweetest 

MKATABA WA HUDUMA KWA MTEJA
Mkataba huu wa Huduma Kwa Wateja wa Kampuni ya Sukari ya South Nyanza {SonySugar} umeandaliwa kwa lengo  la 
kuthibitisha kujitolea kwa kampuni kuhudumia wateja wake kwa njia wazi, yenye heshima na kwa haraka iwezekanavyo.  Mkataba 
huu pia hutoa maelezo ya wazi haswa wakati bidhaa au huduma zinapokosa kuafikiana na viwango vinavyotarajiwa.
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HUDUMA INAYOTOLEWA

Jibu kwa maswali ya maneno

Jibu kwa maswali kwenye tovuti/
mtandao wa kijamii

MAHITAJI  ILI KUHUDUMIWA

Uwepo kwa binafsi / simu

Kutuma maswali kwenye tovuti ya
kampuni na mitandao ya kijamii

GHARAMA

Hakuna malipo

Hakuna malipo

MUDA

Haraka

Siku moja
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Jibu kwa maswali yaliyoandikwa

Majibu kwa malalamishi ya wateja

Umiliki wa Ardhi

Kutayarisha kitabu cha kandarasi
na makubaliano

Kulima 

Ugavi wa mbegu za miwa

Kutayarisha na kupeana
kandarasi za muda

Kuvunwa kwa shamba hadi tamati

Usafirishaji wa miwa iliyovunwa

Malipo ya wakulima

Malipo ya wauzaji

Usajili na tathmini ya wateja
wa sukari

Barua

Barua pepe

Kusajili malalamishi na kampuni

Thibitisho ya umiliki: Mkataba wa
hati / stakabathi za kukopesha, au thibitisho
ya uchunguzi kutoka kwa ofisi za Ardhi.
Barua rasmi ya kuuliza kandarasi.
Nakala ya kitambulisho cha taifa.

Hakikisho Kwa: Mkataba wa hati /
stakabadhi za uombaji au thibitisho ya
uchunguzi kutoka kwa Ofisi za Ardhi.
Barua rasmi ya kuomba kandarasi
Nakala ya kitambulisho cha taifa

Kandarasi iliyotiwa sahihi

Ombi la ugavi
Kandarasi iliyotiwa sahihi

Kitambulisho asili ya taifa
Nakala tatu za kitambulisho
Nakala ya cheti cha ukomboaji/hati miliki
Tarehe ya upanzi wa miwa
Ukaguzi na kampuni ya SonySugar.

Ubainishaji wa mpaka na mkulima

Cheti cha kubainisha tita la miwa

Nakala ya kadi ya kitambulisho
Nakala ya akaunti ya benki ya 
mkulima

Ankara (invoice)
Rekodi ya bidhaa
Taarifa ya akaunti

Cheti cha usajili wa biashara
Leseni ya sasa ya kuhudumu
Cheti cha ushuru wa kuridhia cha huduma
Namba ya siri ya biashara
Nakala ya kadi ya kitambulisho ya kitaifa
Hali ya sasa ya kifedha (barua ya 
kumbukumbu ya benki)
Bohari kuhifadhi sukari

Hakuna malipo

Hakuna malipo

Hakuna malipo

Hakuna malipo

Hakuna malipo

Viwango vya kampuni
zilizoidhinishwa

Hakuna malipo

Viwango vya kampuni
zilizoidhinishwa

Viwango vya kampuni 
vilivyoidhinishwa

Hakuna malipo

Hakuna malipo

Hakuna malipo

Siku 7 za kazi

Siku moja

Siku 30

Siku 3

Siku moja

Mwezi moja

Kabla ya siku
saba ya kulima

Siku (7) saba

Kabla ya
wiki moja

Kabla ya 
masaa 48

Kabla ya siku
(30) thelathini kulingana 
na sheria ya sukari
baada ya kusaini JCC-
Cheti cha kukamilisha kazi

Kabla ya siku
30 ya kupokea 
ankara au kulingana
na mkataba

Siku (30)
thelathini

Viwango vya kampuni 
vilivyoidhinishwa


